Smart Tivi Asher HD 32inch A-32GH6600
Model: A-32GH6600
Thương hiệu: Asher
Bảo hành: 24 tháng
Hàng chính hãng Mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Bảo hành chính hãng toàn quốc
Vận chuyển nhanh 2h Nội thành Hà Nội
Lắp đặt nhanh Trong vòng 24h. Chuẩn quy định
Chăm sóc khách hàng Hậu mãi, hỗ trợ chu đáo
3.290.000đ
Đặc điểm nổi bật
Gọi mua hàng: 0945.172.266 - 0946.172.266 (từ 8h15-21h30 hàng ngày)
Khuyến mãi liên quan
GIÁ BÁN TẠI KHO. LẮP ĐẶT TẠI TẦNG 1 NHÀ KHÁCH HÀNG. GIÁ CHƯA BAO GỒM VẬN CHUYỂN, LẮP ĐẶT, BÊ LÊN TẦNG VÀ PHỤ KIỆN. CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG CỦA DIGICITY (NHẤN VÀO ĐÂY ĐỂ TRUY CẬP)
Thanh toán thuận tiện – Ưu đãi trả góp.
Bảo hành chính hãng tại nhà - Kích hoạt bảo hành điện tử.
Thông tin sản phẩm
Đánh giá và Review Smart Tivi Asher HD 32inch A-32GH6600
Smart Tivi Asher HD 32inch A-32GH6600 sở hữu thiết kế tinh tế, tổng thể hài hoà cùng tông màu đen lịch lãm, sẽ toát lên phong cách hiện đại hơn cho gian phòng của bạn.
Độ phân giải HD
Thiết kế tinh tế, đẳng cấp
Smart Tivi Asher HD 32inch A-32GH6600 sử dụng công nghệ chế tác tiên tiến, thiết kế màn hình tính tế, đẳng cấp với những đường nét thanh mảnh, tối giản hóa các chi tiết thừa cho khung cảnh trở nên tuyệt vời hơn. Chân đế lớn, được thiết kế với những cạnh vát tinh tế mang lại vẻ thanh thoát cho sản phẩm.
Hệ thống Audio
Công nghệ loa âm thanh vòm Dolby Audio với âm thanh phát ra từ nhiều hướng, trong trẻo hơn, loại bỏ hầu hết các tạp âm và chất lượng tuyệt đỉnh tăng cường tính chân thực trong âm thanh thông qua 2 loa công suất 8W.
Xử lý hình ảnh
Đồng bộ với điện thoại
Bộ xử lý chip MEDIATEK
Mọi thao tác thay bằng lời nói
- Tìm kiếm không giới hạn: Bạn muốn tìm gì? Từ một bộ phim ăn khách hay mọi thứ mà bạn quan tâm.
Google Play Movies & TV
ĐỊA CHỈ MUA HÀNG UY TÍN
Gọi ngay 0945.172.266 – 0904.196.226 để được phục vụ!
Đánh giá và nhận xét
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Thông số kỹ thuật
Design SMART TIVI
Độ phân giải HD (1366px X 768px)
Hệ điều hành Android 11.0
RAM/Bộ vi xử lý 1GB/8BG
Bluetooth/Wifi Yes,2.4Ghz&5Ghz
Hệ thống kỹ thuật số TV DVB-C/T/T2
Công suất loa 2*8W